	<title>BOSCH LB1-UM20E-L &#8211; Audio Gia Bảo hàng nhập khẩu chính hãng</title>
	<link>https://amthanhphonghop.com.vn</link>
	<description></description>
	<lastBuildDate>Mon, 03 Apr 2023 03:47:22 +0000</lastBuildDate>
	<language>vi</language>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
	<generator>https://wordpress.org/?v=6.9.1</generator>
<image>
	<width>32</width>
	<height>32</height>
</image>
	<item>
		<title>Loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L</title>
		<dc:creator><![CDATA[admin]]></dc:creator>
		<pubDate>Mon, 03 Apr 2023 03:47:22 +0000</pubDate>
				<guid isPermaLink="false">https://amthanhphonghop.com.vn/?post_type=product&#038;p=17860</guid>
					<description><![CDATA[<p>Tổng quan về :  Loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L Gia bao audio xin giới thiệu đến các bạn một dòng loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L . Loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L là dòng sản phẩm loa sử dụng để treo tường có chất lượng âm thanh vô cùng bùng nổ, mạnh mẽ, lôi cuốn ,...</p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://amthanhphonghop.com.vn/loa-hop-20w-bosch-lb1-um20e-l-loa-gia-re-tot-nhat-thi-truong">Loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L</a> appeared first on <a rel="nofollow" href="https://amthanhphonghop.com.vn">Audio Gia Bảo hàng nhập khẩu chính hãng</a>.</p>
]]></description>
										<content:encoded><![CDATA[<h2><strong>Tổng quan về :  Loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L</strong></h2>
<p>Gia bao audio xin giới thiệu đến các bạn một dòng loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L . Loa hộp 20W BOSCH <strong>LB1-UM20E-L</strong> là dòng sản phẩm loa sử dụng để treo tường có chất lượng âm thanh vô cùng bùng nổ, mạnh mẽ, lôi cuốn , thích hợp cho việc tái tạo nhạc và giọng nói đang rất được ưa chuộng trên thị trường hiện . Loa hộp 20W Bosch <strong>LB2-UC30-D1</strong> là một trong những sản phẩm nổi bật nhất của hãng Bosch , được sản xuất dựa trên dây chuyền công nghệ tiên tiến của Đức , đồng thời các linh kiện đầu vào cao cấp được kiểm tra nghiêm ngặt, đem đến sản phẩm chất lượng tốt nhất .</p>
<h2><strong>Đặc điểm nổi bật</strong> <strong>:  Loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L</strong></h2>
<h2><strong>Thông số kỹ thuật</strong><strong> :</strong><strong> Loa hộp 20W BOSCH LB1-UM20E-L</strong></h2>
<p>&#8211; Công suất cực đại : 20W/50W<br />
&#8211; Công suất định mức : 2.5 / 5 / 20W / 100W<br />
&#8211; Góc mở : ở  1 kHz / 4 kHz (-6 dB) 174° / 136°<br />
&#8211; Dải tần số hiệu dụng : Từ 75 Hz tới 20 kHz<br />
&#8211; Điện áp định mức : 100 V<br />
&#8211; Trở kháng định mức : 1000 ohm<br />
&#8211; Kích thước : (S x D) 274 x 160 x 180 mm<br />
&#8211; Trọng lượng  : 3.88 kg</p>